Satumba 2024 Alamar tunawa ta 21 na CRSPERE! Tun da kafa ta a 2003, CSpower ya tsaya mai ƙarfi a cikin masana'antar ƙirar batir, godiya ga sadaukarwarmu ga samfuran abokin ciniki da kyakkyawan sabis na abokin ciniki. Don bayyana godiyarmu ga ci gaba da goyon baya da kuma amincewa da abokan cinikinmu mai mahimmanci, muna matukar farin cikin sanar da cigaba na musamman wannan Satumba.
Daga 1 ga Satumba 1 zuwa 30, jin daɗin ragi 5% akan duk batirin CSS.
Wannan gabatarwa na iyakantuwa yana ba abokin ciniki don samun damar ƙimar ƙimar ƙimar ƙimar kuɗi a har ma da farashin mai araha. Anan ga wasu fa'idodi waɗanda zaku iya ji daɗi yayin wannan gabatarwa:
- Adanar da kuɗi: Rage darajar 5% zaka iya rage farashin bukatun batirinka, ko kuna sayo don amfanin mutum ko kuma cikin girma don kasuwanci ko ayyukan.
- Yankunan zaɓuɓɓuka:Yi amfani da wannan tayin a duk faɗin batirinmu, gami da jagororin carlon, tubm, mai zurfi gel da kuma dacewa da tsarin rana, da kuma sauran aikace-aikace.
- Babban aiki da aminci:Baturin CSS ne sananne ga tsawon rayuwarsu, ingantaccen aiki, da kuma karfi da aiki, da tabbatar da kyakkyawan aiki da farashin kiyayewa a kan lokaci.
- Haɓaka hanyoyinku na kore: Tare da mafi kyawun ƙarfin baturinmu mai dorewa, zaku iya ƙara haɓaka tsarin makamashi na kore, wanda ke ba da gudummawa ga yanayin tsabtace yanayin yayin jin daɗin rage farashin kuzari.
Karka manta da wannan damar don adanawa da haɓaka mafita ta ikon ku! Ziyarci shafin yanar gizon mu ko tuntuɓi ƙungiyar tallace-tallace don ƙarin koyo da amfani da kayan tanadi na musamman.
Na gode da kasancewa wani bangare na tafiyarmu tsawon shekaru 21 da suka gabata. Muna fatan shekaru masu yawa na iko da duniya gaba ɗaya!
Tuntuɓi ƙungiyar tallace-tallace:
Email: sales@cspbattery.com
Mobile / Whatsapp / WeCHAT: + 86-13613026
Lokaci: Satumba-04-2024